20 Babbar Sallolin Yaki na Ruhi

10
19128

Zabura 68: 1-2:
1 Allah ya tashi, bari abokan gabansa su warwatse, Bari waɗanda suke ƙinsa su gudu a gabansa. 2 Kamar yadda hayaƙi yake fitar da hayaƙi, haka ma zazzage su kamar yadda kakin zuma yake narkewa a gaban wuta, haka nan mugaye suke hallaka a gaban Allah.

Akwai lokuta a rayuwarku, lokacin da fadace-fadace na rayuwa suka zama mawuyacin hali, idan kun ga kamar dai ƙarshen rayuwar yana gudana a kanku. A wannan zamanin naku komai yayi tsayayye ne, babu cigaba kuma kuna jin kasala da kasala. Akwai lokuta a rayuwa wanda duk abin da kuke yi yana kama da duwatsun da ɓarna, kuma lokacin da kuka rasa mutane waɗanda kuke ƙima da daraja a rayuwar ku, a wannan lokacin mutane da yawa suna fara tambayar Allah da rayuwa kanta. Idan kuma lokacin da kuka sami kanku cikin yanayi irin wannan, kuna shiga addu'o'in yin yaƙin ruhaniya mai zurfi. Addu'o'in yaƙi na ruhaniya sune addu'oin da kuke yiwa addua yayin da duk lokacin hutu na jahannama ya lalace a hanun ku, wannan addu'o'in yaƙi addu'o'i ne masu ƙeta, lokacin da a ƙarshe ka yanke shawarar ɗaukar yaƙi na ruhaniya ga abokan gaba.

Duk lokacin da kuka yi addu'o'i na ruhaniya mai zurfi, duk rundunar sama zata sauko don tsayayya da yanayin rayuwar ku. Duk lokacin da kun fuskanci yanayi da alama kamar ba zai yiwu ba a rayuwarku, kawai shiga cikin addu'o'in yin yaƙin ruhaniya mai zurfi. Yayinda kuke shiga cikin abubuwan da ke cikin addu'o'in yau, kowane karfi wuta Har yanzu dai abin da ya faɗa cikin hanyarka zai lalace cikin sunan Yesu. Duk wanda ya ce ba za ku yi shi a rayuwa ba, saboda wa annan addu'o'in, duka za a kunyatar da su har abada cikin sunan Yesu. Yi addu'ar wannan addu'a cikin bangaskiya yau, ka kasance mai ƙarfin gaske kuma ka yi musu addu'a da babbar murya ka ga abin da Allah zai yi a rayuwarka cikin sunan Yesu.

MAGANAR ADDU'A

1. Ruhu Mai Tsarki, ka tashi ka lalatar da kowane irin mugun halin ni, cikin sunan Yesu.

2. Kowane shaidan shaidan, da aka furtawa a kaina, ya zama wofi, da sunan Yesu.

3. Ba daidai ba ne ga ikon duhu ya nuna inda 'ya'yan Allah mai rai suke tara su. Sabili da haka, na lalata dukkan aljanu da haɗuwa da aljanu a wannan yanki a yanzu, da sunan mai girma na Ubangijinmu Yesu.

4. Kowane taro na Shaidan, akan wannan taro, watsuwa, cikin sunan Yesu.

5. Duk wata kungiya ta aljanu akan wannan taron, ana watsewa ta walƙiya, cikin sunan Yesu.

6. Ruhu Mai Tsarki, tashi cikin ikonka ka yi yaƙi da magabtana, cikin sunan Yesu.

7. Dukkanin kuzaraunai, ina umartarku ku debe duk abin da kuka haɗiye a cikin raina, cikin sunan Yesu.

8. Ya Ubangiji, nuna min inda makiyi ya ajiye ko binne albarkata, cikin sunan yesu.

9. Ruhu Mai Tsarki, tashi ka kori duk wani mugun kare da yake bina, cikin sunan Yesu.

10. Duk wani iko na duhu, musayar kasuwanci a ƙarƙashin manyan ruwaye, saki kyawawan halaye na, albarkata, ɗaukaka, hidima da kira, cikin sunan Yesu.

11. Ya ruhuna, fito daga kowane gidan yari na shaidan, cikin sunan Yesu.

12. Ya Ubangiji Allah, tashi ka 'yantad da ruhuna daga gidan yanan shaidan, cikin sunan yesu.

13. Ina sanarwa yau cewa yayin da nake rijistar raina don ci gaba, ”cikin sunan Yesu.

14. Duk wata ma'amala ta iblis, ta sabawa nufin Allah don raina, a dakatar da su, cikin sunan Yesu.

15. Rayuwata ba ta siyarwa bace. Na ki sayarda ni da kowane irin aljani cikin iko, cikin sunan Yesu.

16. Duk wanda ya haɗiye darajata da darajata, tofar da su da tsawa, cikin sunan Yesu.

17. Ya Ubangiji Allahna, bari wuta ta tafi a gabanka ta hallakar da kewaye da magabtanmu duka, cikin sunan Yesu.

18. Kowane baƙon da yake kewaye da ni, yana watsuwa da wuta, da sunan Yesu.

19. Hannunka na dama a kanka, ka ba da sanarwar mai zuwa: “Ikon gabatarwa, ya hau kaina, cikin sunan Yesu.”

20. Dukkanin tsoka da aljanu, a shafe a gaban Allah yanzu. Yi magana, ya Ubangiji, bawanka yana ji, cikin sunan Yesu.

tallace-tallace

10 COMMENTS

  1. Sunana Gordon Moshoeshoe daga Afirka ta Kudu, Bawan Allah na yi farin ciki ƙwarai da na sami wannan wuraren addu'o'in yaƙi. Na ja da baya daga hanyoyin Ubangiji kuma a cikin hakan na gama barin aikina tare da tarin bashi a sunana kuma mafi munin shine matata kuma ban kasance tare ba. Na kasance ba aikin yi yanzu shekaru bakwai ba tare da komai yana aiki a rayuwata ba.

  2. Sunana Onyinyechi Okeh, Ina bukatan wurin yaƙin sallah, don haka na yi tuntuɓe a kan wannan, zan iya cewa na sami albarka ta wuraren addu'oi da bidiyon da na kalla.Na gode Bawan Allah. Ina kuma son ku yi min addu’a. Allah ya albarkace ki.

  3. Sharhi: Ina yin addu'a yayin da nake cikin wannan addu'ar ta alheri, bari nufin Allah ya kasance a cikin rayuwata da na abokaina da dangi na .. Amin!

  4. Allah ya albarkace ka bawan Allah ka juyi babbar addua.Kullum alherinsa zai wadatar da kai. Ina rokon ka gama lafiya cikin sunan Yesu.

  5. Ni Ista mai wa'azin bishara David Muthoka daga Kenya, kuma ina son irin waɗannan addu'o'in waɗanda za su iya halakar da abokan gaba kafin ya hallaka marasa laifi. Na zaɓi in yi shi ne don wasu kuma duk maƙiyana saboda Allah yana son su

  6. Sunana Alphonso Nwimo an haife shi a Nijeriya tare da ɗan ƙasa biyu a cikin Amurka kuma ni mace ce ta rasu kwanan nan. Matata da ta mutu ƙaunatacciya ta wuce ga ubangiji daga cutar kansa.na yin yaƙi na ruhaniya kuma ina amfani da addu'o'inku na yaƙin ruhaniya kowace rana da dare don ci gaba da rayuwa kamar yadda nake ma'amala da abokan hamayya da baƙin ciki ga danginta.
    Ina yi maka godiya ya babban mutum mai tsarki kuma Allah ya ci gaba da yi maka albarka domin ka albarkace mu, ya nuna mana haske kuma ya cece mu daga duhun wannan duniyar da kuma daga rundunar mugunta ta ruhaniya a cikin duniya.

KASA KASA KUMA

Da fatan a shigar da comment!
Da fatan a shigar da sunanka a nan