Batun Addu'a Tare da ayoyin Littafi Mai Tsarki

10
28185

Irmiya 33:3:
3 Ku yi kira gare ni, Zan kuwa amsa muku, Zan nuna muku manyan al'amura, waɗanda ba ku sani ba.

Addu'a ita ce mabuɗin buɗe ikon allahntaka, lokacin da muke addu'a, muna gabatar da gaban Allah don kula da al'amuranmu na ɗan adam. Yesu ya yi mana gargaɗi a cikin Luka 18: 1 cewa kada mu taɓa suma a cikin addu'oi, wannan saboda idan dai ba za mu daina yin addu'a ba, ba za mu daina cin nasara ba. A yau zamu gabatar da addu'oi 20 tare da ayoyin littafi mai tsarki, wannan addu'o'i zai zama mai da hankali ga sanin nufin Allah don rayuwar ku da kuma kowane ɗayan addu'o'i yana da ayar littafi mai tsarki a haɗe da shi. Idan muka yi addu'a bisa ga nufinsa, yana jinmu, kuma nufinsa kalmarSa ce.

Lokacinda addu'arka bata goyi bayan addu'o'inku ba, kawai magana ce ko kuka, saboda shaidan da aljannun sa suna amsa maganar bawai maganarku kawai ba. Abin da aka rubuta zai cika ko da yaushe abin da ake faɗa. Maganar Allah ita ce tasha ta ƙarshe zuwa duk ƙalubalen rayuwarku. Abin da ya sa muka goyi bayan duk waɗannan wuraren addu'o'in da ayoyin Littafi Mai-Tsarki. Muna tunatar da Allah game da abin da aka rubuta, muna kafa hujjojin addu'o'inmu a kan maganar Allah da aka zaunar har abada. Wannan addu'o'in tare da ayoyin littafi mai tsarki zasu tabbatar da ku cikin nufin Allah duk tsawon rayuwar ku cikin sunan yesu. Ina karfafa ka da ka yi wannan addu’a tare da imani kuma ka sami lokacin yin nazarin ayoyin Baibul, na ga Allah yana bishe ka zuwa ga makamar zuwa rayuwa a cikin sunan Yesu.

Abubuwan Sallah

1. Markus 3:35; Matta 12:50. Na karɓi iko da alherin yin biyayya da nufin Allah koyaushe domin raina, cikin sunan Yesu.

2.Luka 12:47. Na ƙi ruhun lalaci da taurin kai, na ƙi in saɓa wa nufin Allah. Duk wani abu a cikina wanda zai sa in bi hanyar da ba daidai ba ,, a soya shi yanzu da wutar Allah, cikin sunan Yesu.

3. Yahaya 7:17 Na ƙi yin shakkar muryar Ruhu Mai Tsarki a cikina, cikin sunan Yesu.

4. Yahaya 9:31 Ba zan ɗora hannuwana a kan abin da ba zai sa Allah ya amsa addu'ata ba kuma, ta wurin alherinsa, cikin sunan Yesu.

5. Afisawa 6: 6. Na karɓi alherin Allah in aikata nufinsa koyaushe daga ƙasan zuciyata cikin sunan Yesu.

6. Ibraniyawa 10:13. Na karɓa daga Ubangiji, kyautar bangaskiya da haƙuri waɗanda koyaushe za su ba ni damar samun alkawuran Allah, cikin sunan Yesu.

7 1 Yahaya 2:17 Na karɓi, ta wurin bangaskiya, iko a cikin maganar Allah, cewa zan sa ni ci nasara a wannan rayuwar, cikin sunan Yesu.

8. 1 Yahaya 5: 14-15 Na ƙi duk ruhun da ya nemi ɓacin rai na kore shi. Na karɓi ilimi da iko koyaushe in san tunanin Allah kafin buɗe bakina cikin addua, cikin sunan Yesu.

9. Romawa 8:27. Saboda Ubangiji yana yi mani addu'a, zan yi fice a rayuwa cikin sunan Yesu.

Ina ba da umarni cewa, domin an rayar da ni daga zunubi kamar yadda aka ta da Yesu daga matattu, domin ni abokin tarayya ne na mulkin Allah tare da Almasihu Yesu, kuma domin ina zaune tare da Kristi a wuraren sammai, na sami ta wurin bangaskiya, kwatankwacin yardar Allah wanda ke kan Yesu, wanda ya sa ya sami saurin amsawa ga duk buƙatun sa yayin da yake duniya, cikin sunan Yesu.

11. Matta 26:39 Saboda haka, bari son zuciyata ya bace cikin yardar Allah. Bari nufin Allah koyaushe ya zama nawa. Na samu ta wurin bangaskiya, alheri, ƙarfin zuciya da ƙarfi koyaushe na ɗauki kowane irin ciwo da ya wajaba domin cika nufin Allah ga rayuwata. Na karɓi gabagadi da karfin gwiwa don ɗaukar kowane irin kunya cikin aikata nufin Allah, cikin sunan Yesu.

12. Matta 6:10 Saboda haka, bari nufin Allah ya rinjayi kowane iko a rayuwata, cikin sunan Yesu.

13. Luka 9:23 Na karɓi alherin allahntaka da ƙarfi don ɗaukar gicciyata kowace rana in bi Yesu Kiristi. Bari raunana na su zama ƙarfi. Uba Ubangiji, ka tayar da masu ceto wadanda a koyaushe zasu kasance a rata a gare ni a lokacin bukata, cikin sunan Yesu.

14. Romawa. 12: 2 Ina sanar da cewa wani abu a cikin rayuwata da taurin kai wanda yake daidai da wannan muguwar duniya, da wutar Allah za ta narke. Bari maganar Allah tayi wanka, ta tsarkake kuma koyaushe ta sabonta tunanina. Ta wurin bangaskiya, na mallaki ikon allahntaka don yin abin da ke mai kyau koyaushe kuma in bi cikakkiyar nufin Allah, cikin sunan Yesu.

15. 2 Korantiyawa 8: 5 Na karɓi ruhun shiri koyaushe in sadaukar da kaina ga nufin Allah. Na karɓi himmar Allah koyaushe na bada kaina gaba ɗaya ga al'amuran Allah, cikin sunan Yesu.

16. Filibbiyawa. 2:13 Hannun Allah da ke aiki a cikina don su sa ni in aikata nufinsa, ba za a taƙaita ta ga gazawata ba, cikin sunan Yesu.

17. Kolosiyawa 4:12 Ya Uba, ka ɗaukaka mini Epaphras wanda zai yi aiki tuƙuru domin addua a wurina, cikin sunan Yesu.

18. 1 Tassalunikawa 4: 3 Duk wata sha'awa ta idanu, ta jiki da ta zuciya a cikin rayuwata, jinin Yesu ya shafe su. Duk wani ƙoƙari na shaidan don ƙazantar da ƙazantar da haikalin Allah a cikina, ya zama abin takaici, cikin sunan Yesu.

19. 1 Tassalunikawa 5: 16-18 Ya Uba Ubangiji, ka ba ni shaidun da koyaushe za su sa ni farin ciki da Kai. Uba Uba, ka ba ni zuciyar da za ta riƙa yabawa kowane ɗan ƙaramin abin da Ka yi mini. Ta wurin bangaskiya, na karɓi ƙarfin addu’o’i da yawa, cikin sunan Yesu.

20. 2 Bitrus 3: 9 Ina shela cewa duk wani zunubi da ke damuna a kaina wanda ke yin alkawuran Allah su ɓaci a rayuwata; Na rinjayi ku ta wurin jinin thean Ragon. Duk wani iko da ke hana bayyanuwar alkawuran Allah a rayuwata, ya faɗi ya mutu ya mutu, cikin sunan Yesu.

 

tallace-tallace

10 COMMENTS

  1. Ina matukar samun albarkar maganar Allah ta wurin ka mutumin Allah don Allah ka ci gaba da aikin Allah.
    Fatan ganin ku a zambia

KASA KASA KUMA

Da fatan a shigar da comment!
Da fatan a shigar da sunanka a nan